| ความกว้าง | 1000mm-2000mm |
|---|---|
| MOQ | 20MT |
| ความหนา | 3mm-50mm |
| ความยาว | 1000mm-6000mm |
| การรักษาพื้นผิว | รีดร้อน |
| MOQ | 1 Ton |
|---|---|
| ความกว้าง | 1000mm-2000mm |
| Surface Finish | Cold Rolled |
| Standard | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| Length | 1000mm-6000mm |
| แอปพลิเคชัน | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | 2B, BA, HL, 8K, No.4 เป็นต้น |
| ความยาว | 1000mm-6000mm |
| ขอบ | Mill Edge, Slit Edge |
| บรรจุุภัณฑ์ | แพ็คเกจส่งออกมาตรฐาน |
| ขอบ | ขอบร่อง, ขอบโรงสี |
|---|---|
| ความกว้าง | 1000mm-2000mm |
| แพ็คเกจ | แพ็คเกจเดินเรือมาตรฐานส่งออก |
| ความหนา | 3mm-50mm |
| MOQ | 20MT |
| การใช้งาน | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
|---|---|
| แพ็คเกจ | แพ็คเกจเดินเรือมาตรฐานส่งออก |
| MOQ | 20MT |
| ขอบ | ขอบร่อง, ขอบโรงสี |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| Application | Construction, Decoration, Industry, Etc. |
|---|---|
| Surface Finish | 2B, BA, No.1, No.4, HL, 8K |
| Width | 1000mm-2000mm |
| Surface Treatment | Hot Rolled |
| Standard | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, GB |
| ชื่อ | แผ่นสแตนเลส / แผ่น |
|---|---|
| ระดับ | 300 ซีรีส์ 316 |
| เกรดเหล็ก | 301L, 304N, 316L, 316, 430, 304 |
| พื้นผิว | BA/2B/NO.1/NO.3/NO.4/8K/HL/2D/1D |
| ความกว้าง | 600 มม. ~ 1500 มม., 1000/1219/1500/1800/2000 มม. ของสแตนเลส 316L |
| ชื่อสินค้า | ขดลวดสแตนเลส 316Ti |
|---|---|
| เกรดเหล็ก | 301L, S30815, 301, 304N, S32305, 410, 316Ti, 441 |
| วัสดุ | โลหะสแตนเลส |
| ความหนา | 4-16 มม. 18-150 มม. (ปรับแต่ง) |
| ความกว้าง | 1,000-2000 มม. (ปรับแต่งได้) |
| รายการ | พล็อตสแตนเลส DIN |
|---|---|
| เทคโนโลยีการผลิต | โล่เย็น/โล่ร้อนของแผ่นเหล็กไร้ขัด 316L |
| ประเภท | จาน |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว | 2B ปริญญาตรี |
| ความกว้าง | 600 มม. ~ 1500 มม., 1000/1219/1500/1800/2000 มม. ของสแตนเลส 316L |
| สี | เงิน, ทอง, โรสโกลด์, บรอนซ์, ดำ, น้ำเงิน, ฯลฯ |
|---|---|
| เสร็จสิ้นพื้นผิว | 2B |
| แอปพลิเคชัน | ตกแต่งภายใน / ภายนอก, ลิฟต์, ห้องครัว, ฯลฯ |
| ความกว้าง | 1000mm-1500mm |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม |