| ชื่อ | แผ่นสแตนเลส AISI 410/แผ่น |
|---|---|
| ระดับ | 300 ซีรีส์ 316 |
| ความแข็ง | นุ่ม 1/4 ชั่วโมง 1/2 ชั่วโมง Fh |
| ขนาดมาตรฐาน | 4'*8ft', 4*10FT, 1,000*2000มม., 1500*3000มม. |
| ความกว้าง | 600 มม. ~ 1500 มม., 1000/1219/1500/1800/2000 มม. ของสแตนเลส 316L |
| ชื่อ | กระจกคอยล์สแตนเลส |
|---|---|
| เกรด | ซีรีส์ 200 ,300 |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า |
| ความกว้าง | 100-2000มม., 100-2000มม |
| การใช้งาน | วัสดุก่อสร้าง เฟอร์นิเจอร์ |
| ชื่อ | 304N สแตนเลส |
|---|---|
| เทคนิค | รีดร้อนหรือรีดเย็น |
| รูปทรง | แผ่นเรียบ |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว | 2B ปริญญาตรี |
| ความกว้าง | 600 มม. ~ 1500 มม., 1000/1219/1500/1800/2000 มม. ของสแตนเลส 316L |
| ชื่อ | คอยล์สแตนเลสผิว 2B BA |
|---|---|
| เกรด | ซีรีส์ 200 ,300 |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า |
| ความกว้าง | 100-2000มม., 100-2000มม |
| การใช้งาน | วัสดุก่อสร้าง เฟอร์นิเจอร์ |
| ชื่อสินค้า | DX51D แผ่นเหล็กเหล็กกระปุกหมุนร้อน |
|---|---|
| การบํารุงผิว | เอไอเอสไอ |
| เกรด | ผงเหล็ก |
| การเคลือบ | Z10-Z29 |
| ความหนา | 0.4-4.0มม |
| ลวดลาย | เส้นผม กระจก แกะสลัก นูน ฯลฯ |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| สี | เงิน, ทอง, โรสโกลด์, บรอนซ์, ดำ, น้ำเงิน, ฯลฯ |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว | 2B |
| เทคนิค | รีดเย็นรีดร้อน |
| รูปร่าง | สี่เหลี่ยม สี่เหลี่ยมผืนผ้า กลม ฯลฯ |
|---|---|
| พิมพ์ | จาน |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว | 2B |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| การใช้งาน | ตกแต่งภายใน / ภายนอก, ลิฟต์, ห้องครัว, ฯลฯ |
| ใบรับรอง | ISO, SGS, BV ฯลฯ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว | รีดเย็น |
| การรักษาพื้นผิว | 2B, BA, HL, 8K, No.4 เป็นต้น |
| ความหนา | 0.2mm-3.0mm |
| ขั้นต่ำ | 20 ตัน |
|---|---|
| ความกว้าง | 1000mm-2000mm |
| ระดับ | 201, 304/304L, 316L, 430, 409L เป็นต้น |
| การรักษาพื้นผิว | 2B, BA, HL, 8K, No.4 เป็นต้น |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |
| ความกว้าง | 1000mm-2000mm |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | รีดร้อน |
| ความยาว | 1000mm-6000mm |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว | หมายเลข 1, หมายเลข 4, HL, 8K |
| การใช้งาน | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม ฯลฯ |