| วัสดุ | สแตนเลส |
|---|---|
| ขอบ | Mill Edge, Slit Edge |
| ระดับ | 201, 304/304L, 316L, 430, 409L เป็นต้น |
| ความยาว | 1000mm-6000mm |
| ใบรับรอง | ISO, SGS, BV ฯลฯ |
| ความกว้าง | 1000mm-2000mm |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ขอบ | ขอบร่อง, ขอบโรงสี |
| MOQ | 20MT |
| แพ็คเกจ | แพ็คเกจเดินเรือมาตรฐานส่งออก |
| Package | Standard Export Sea-worthy Packing |
|---|---|
| MOQ | 1 Ton |
| Thickness | 0.1mm-3.0mm |
| Width | 10mm-2000mm |
| Certificate | ISO, SGS, BV |
| บรรจุุภัณฑ์ | บรรจุมาตรฐานส่งออกทะเลคุ้มราคา |
|---|---|
| Processing | Cold Rolled, Hot Rolled |
| Thickness | 0.1mm-3.0mm |
| Delivery | Within 10-15 Working Days |
| Payment | T/T, L/C,etc |
| มาตรฐาน | ASTM, JIS, EN, GB |
|---|---|
| ระดับ | 201, 202, 304, 304L, 316, 316L, 310S, 321, 410, 420, 430, 904L |
| ความกว้าง | 10mm-2000mm |
| การชำระเงิน | T/T, แอล/C ฯลฯ |
| แพ็คเกจ | บรรจุมาตรฐานส่งออกทะเลคุ้มราคา |
| แพ็คเกจ | บรรจุมาตรฐานส่งออกทะเลคุ้มราคา |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, JIS, EN, GB |
| การชำระเงิน | T/T, แอล/C ฯลฯ |
| ระดับ | 201, 202, 304, 304L, 316, 316L, 310S, 321, 410, 420, 430, 904L |
| กำลังประมวลผล | รีดเย็นรีดร้อน |
| ชื่อ | ผนังเหล็กดัด 304N |
|---|---|
| ระดับ | 300 ซีรีส์ 316 |
| ประเภท | จาน |
| การใช้งาน | การตกแต่ง |
| ความกว้าง | 600 มม. ~ 1500 มม., 1000/1219/1500/1800/2000 มม. ของสแตนเลส 316L |
| Material | Stainless Steel |
|---|---|
| Thickness | 0.3mm-50mm |
| Edge | Slit Edge, Mill Edge |
| Package | Standard Export Seaworthy Package |
| Width | 1000mm-2000mm |
| รายการ | แปรงขัดแผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| เกรด | ซีรีส์ 200 ,300 |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า |
| ความกว้าง | 100-2000มม., 100-2000มม |
| พื้นที่ | 2B / BA / NO.1/8K หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ชื่อสินค้า | ผนัง/แผ่นเหล็กดัด 8K |
|---|---|
| ระดับ | 300 ซีรีส์ 316 |
| ความยาว | ตามที่ขอ |
| ความอดทน | ± 1% |
| ความกว้าง | 600 มม. ~ 1500 มม., 1000/1219/1500/1800/2000 มม. ของสแตนเลส 316L |