| Package | Standard Export Seaworthy Package |
|---|---|
| Surface Treatment | Hot Rolled |
| Width | 1000mm-2000mm |
| Length | 1000mm-6000mm |
| Material | Stainless Steel |
| Thickness | 0.3mm-50mm |
|---|---|
| Surface Treatment | Hot Rolled |
| MOQ | 1 Ton |
| Application | Construction, Decoration, Industry, Etc. |
| Standard | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, GB |
| Surface Treatment | Hot Rolled |
|---|---|
| Edge | Slit Edge, Mill Edge |
| Length | 1000mm-6000mm |
| Surface Finish | 2B, BA, No.1, No.4, HL, 8K |
| Standard | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, GB |
| ชื่อสินค้า | 304 304l โผ่น/แผ่นเหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| ระดับ | 300 ซีรีส์ 316 |
| ประเภท | จาน |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว | 2B ปริญญาตรี |
| ความกว้าง | 600 มม. ~ 1500 มม., 1000/1219/1500/1800/2000 มม. ของสแตนเลส 316L |
| ชื่อสินค้า | 316 โป้/แผ่นเหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| ระดับ | 300 ซีรีส์ 316 |
| มาตรฐาน | จิ |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว | 2B ปริญญาตรี |
| ความกว้าง | 600 มม. ~ 1500 มม., 1000/1219/1500/1800/2000 มม. ของสแตนเลส 316L |
| รายการ | 0.2mm-12mm พล็อต/โค้ลเหล็กไร้ขัดเหล็ก |
|---|---|
| ระดับ | 300 ซีรีส์ 316 |
| ประเภท | แผ่นเหล็ก แผ่นหมึก |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว | 2B ปริญญาตรี |
| ความกว้าง | 600 มม. ~ 1500 มม., 1000/1219/1500/1800/2000 มม. ของสแตนเลส 316L |
| Surface Finish | 2B, BA, No.1, No.4, HL, 8K |
|---|---|
| Material | Stainless Steel |
| Width | 1000mm-2000mm |
| Surface Treatment | Hot Rolled |
| Thickness | 0.3mm-50mm |
| ชื่อสินค้า | 310S 309S แผ่นเหล็กดัดเย็น |
|---|---|
| มาตรฐาน | JIS AISI ASTM |
| ความอดทน | 1% |
| พื้นที่ | 2B BA HL 8K |
| ความยาว | 1M-6M หรือตามความต้องการ |
| ชื่อสินค้า | แผ่นสแตนเลส 316l |
|---|---|
| เกรดเหล็ก | 301, 310S, 316Ti, 316L, 316, 314, 304, 304L |
| ปลายผิว | 2B |
| ความหนา | มาตรฐาน |
| ความยาว | 1,000-6,000มม |
| ชื่อ | ม้วนสแตนเลส / แถบ |
|---|---|
| ระดับ | ซีรีส์ 200 ,300 |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า |
| ความกว้าง | 100-2000มม., 100-2000มม |
| พื้นผิวเสร็จสิ้น | 2D |