| การใช้งาน | ตกแต่งภายใน / ภายนอก, ลิฟต์, ห้องครัว, ฯลฯ |
|---|---|
| ขอบ | Mill Edge, Slit Edge |
| บรรจุุภัณฑ์ | แพ็คเกจส่งออกมาตรฐาน |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| เทคนิค | รีดเย็นรีดร้อน |
| สี | เงิน, ทอง, โรสโกลด์, บรอนซ์, ดำ, น้ำเงิน, ฯลฯ |
|---|---|
| ความอดทน | ± 1% |
| การใช้งาน | ตกแต่งภายใน / ภายนอก, ลิฟต์, ห้องครัว, ฯลฯ |
| ขอบ | Mill Edge, Slit Edge |
| ความหนา | 0.3mm-3.0mm |
| ความยาว | 1000mm-6000mm |
|---|---|
| ความกว้าง | 1000mm-1500mm |
| เทคนิค | รีดเย็นรีดร้อน |
| ความอดทน | ± 1% |
| รูปร่าง | สี่เหลี่ยม สี่เหลี่ยมผืนผ้า กลม ฯลฯ |
| ลวดลาย | เส้นผม กระจก แกะสลัก นูน ฯลฯ |
|---|---|
| เทคนิค | รีดเย็นรีดร้อน |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว | 2B |
| ขอบ | Mill Edge, Slit Edge |
| พิมพ์ | จาน |
| ขอบ | Mill Edge, Slit Edge |
|---|---|
| พิมพ์ | จาน |
| การรักษาพื้นผิว | ขัดเงา ฯลฯ |
| รูปร่าง | สี่เหลี่ยม สี่เหลี่ยมผืนผ้า กลม ฯลฯ |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| สี | เงิน, ทอง, โรสโกลด์, บรอนซ์, ดำ, น้ำเงิน, ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา | 0.3mm-3.0mm |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| ความอดทน | ± 1% |
| ความยาว | 1000mm-6000mm |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | ขัดเงา ฯลฯ |
| บรรจุุภัณฑ์ | แพ็คเกจส่งออกมาตรฐาน |
| ความหนา | 0.3mm-3.0mm |
| พิมพ์ | จาน |
| Material | Stainless Steel |
|---|---|
| Width | 1000mm-2000mm |
| Application | Construction, Decoration, Industry, Etc. |
| Length | 1000mm-6000mm |
| Certificate | ISO, SGS, BV, Etc. |
| ขอบ | Mill Edge, Slit Edge |
|---|---|
| ความกว้าง | 1000mm-2000mm |
| ความหนา | 0.2mm-3.0mm |
| ขั้นต่ำ | 20 ตัน |
| ใบรับรอง | ISO, SGS, BV ฯลฯ |
| วัสดุ | สแตนเลส |
|---|---|
| ความหนา | 3mm-50mm |
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, GB |
| ขอบ | ขอบร่อง, ขอบโรงสี |
| การใช้งาน | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม ฯลฯ |