| Chiều rộng | 1000mm-2000mm |
|---|---|
| MOQ | 20 tấn |
| độ dày | 3mm-50mm |
| Chiều dài | 1000mm-6000mm |
| xử lý bề mặt | cán nóng |
| Ứng dụng | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, v.v. |
|---|---|
| xử lý bề mặt | 2B, BA, HL, 8K, số 4, v.v. |
| Chiều dài | 1000mm-6000mm |
| Bờ rìa | Mill Edge, Slit Edge |
| bưu kiện | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| MOQ | 1 Ton |
|---|---|
| Chiều rộng | 1000mm-2000mm |
| Surface Finish | Cold Rolled |
| Standard | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| Length | 1000mm-6000mm |
| Bờ rìa | Cạnh khe, cạnh Mill |
|---|---|
| Chiều rộng | 1000mm-2000mm |
| Gói | Gói đi biển xuất khẩu tiêu chuẩn |
| độ dày | 3mm-50mm |
| MOQ | 20 tấn |
| Ứng dụng | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, v.v. |
|---|---|
| Gói | Gói đi biển xuất khẩu tiêu chuẩn |
| MOQ | 20 tấn |
| Bờ rìa | Cạnh khe, cạnh Mill |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Application | Construction, Decoration, Industry, Etc. |
|---|---|
| Surface Finish | 2B, BA, No.1, No.4, HL, 8K |
| Width | 1000mm-2000mm |
| Surface Treatment | Hot Rolled |
| Standard | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, GB |
| tên | Tấm/tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Cấp | sê-ri 300, 316 |
| lớp thép | 301L, 304N, 316L, 316, 430, 304 |
| Bề mặt | BA/2B/SỐ 1/SỐ 3/SỐ 4/8K/HL/2D/1D |
| Chiều rộng | 600mm~1500mm, 1000/1219/1500/1800/2000mmof 316L không gỉ |
| Tên sản phẩm | 316Ti cuộn thép không gỉ |
|---|---|
| Thép hạng | 301L, S30815, 301, 304N, S32305, 410, 316Ti, 441 |
| Vật liệu | thép không gỉ kim loại |
| độ dày | 4-16mm 18-150mm (cách tùy chỉnh) |
| Chiều rộng | 1000-2000mm (tùy chỉnh) |
| Mục | Bảng thép không gỉ DIN |
|---|---|
| Công nghệ sản xuất | Lăn lạnh/lăn nóng của tấm thép không gỉ 316L |
| Loại | Đĩa |
| Bề mặt hoàn thiện | 2B BÁ |
| Chiều rộng | 600mm~1500mm, 1000/1219/1500/1800/2000mmof 316L không gỉ |
| Màu sắc | Bạc, Vàng, Vàng hồng, Đồng, Đen, Xanh lam, v.v. |
|---|---|
| Bề mặt hoàn thiện | 2B |
| Ứng dụng | Trang trí Nội/Ngoại thất, Thang máy, Nhà bếp, v.v. |
| Chiều rộng | 1000mm-1500mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |