| tên | Tấm / tấm thép không gỉ AISI 410 |
|---|---|
| Cấp | sê-ri 300, 316 |
| Độ cứng | Mềm, 1/4h, 1/2h, Fh |
| Kích thước tiêu chuẩn | 4′*8ft′, 4*10FT, 1000*2000mm, 1500*3000mm |
| Chiều rộng | 600mm~1500mm, 1000/1219/1500/1800/2000mmof 316L không gỉ |
| tên | Cuộn dây thép không gỉ gương |
|---|---|
| Thể loại | Sê-ri 200, 300 |
| Chiều dài | Yêu cầu khách hàng |
| Chiều rộng | 100-2000mm, 100-2000mm |
| Ứng dụng | Vật liệu xây dựng, nội thất |
| tên | 304N thép không gỉ tấm thép chia |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nóng hoặc cán nguội |
| Hình dạng | Tấm phẳng |
| Bề mặt hoàn thiện | 2B BÁ |
| Chiều rộng | 600mm~1500mm, 1000/1219/1500/1800/2000mmof 316L không gỉ |
| tên | Cuộn dây thép không gỉ bề mặt 2B BA |
|---|---|
| Thể loại | Sê-ri 200, 300 |
| Chiều dài | Yêu cầu khách hàng |
| Chiều rộng | 100-2000mm, 100-2000mm |
| Ứng dụng | Vật liệu xây dựng, nội thất |
| Tên sản phẩm | DX51D Thép tấm mạ kẽm cán nóng |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | AiSi |
| Thể loại | Xăng |
| Lớp phủ | Z10-Z29 |
| Độ dày | 0,4-4,0mm |
| Mẫu | Đường chân tóc, Gương, Khắc, Dập nổi, v.v. |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Màu sắc | Bạc, Vàng, Vàng hồng, Đồng, Đen, Xanh lam, v.v. |
| Bề mặt hoàn thiện | 2B |
| Kỹ thuật | Cán nguội Cán nóng |
| Hình dạng | Hình vuông, hình chữ nhật, hình tròn, v.v. |
|---|---|
| Kiểu | Đĩa |
| Bề mặt hoàn thiện | 2B |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Ứng dụng | Trang trí Nội/Ngoại thất, Thang máy, Nhà bếp, v.v. |
| giấy chứng nhận | ISO, SGS, BV, v.v. |
|---|---|
| Ứng dụng | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, v.v. |
| Bề mặt hoàn thiện | cán nguội |
| xử lý bề mặt | 2B, BA, HL, 8K, số 4, v.v. |
| độ dày | 0,2mm-3,0mm |
| MOQ | 20 tấn |
|---|---|
| Chiều rộng | 1000mm-2000mm |
| Cấp | 201, 304/304L, 316L, 430, 409L, v.v. |
| xử lý bề mặt | 2B, BA, HL, 8K, số 4, v.v. |
| Chính sách thanh toán | T / T, L / C, v.v. |
| Chiều rộng | 1000mm-2000mm |
|---|---|
| xử lý bề mặt | cán nóng |
| Chiều dài | 1000mm-6000mm |
| Bề mặt hoàn thiện | Số 1, Số 4, HL, 8K |
| Ứng dụng | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, v.v. |