| Package | Standard Export Seaworthy Package |
|---|---|
| Surface Treatment | Hot Rolled |
| Width | 1000mm-2000mm |
| Length | 1000mm-6000mm |
| Material | Stainless Steel |
| Thickness | 0.3mm-50mm |
|---|---|
| Surface Treatment | Hot Rolled |
| MOQ | 1 Ton |
| Application | Construction, Decoration, Industry, Etc. |
| Standard | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, GB |
| Surface Treatment | Hot Rolled |
|---|---|
| Edge | Slit Edge, Mill Edge |
| Length | 1000mm-6000mm |
| Surface Finish | 2B, BA, No.1, No.4, HL, 8K |
| Standard | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, GB |
| Tên sản phẩm | Tấm / tấm thép không gỉ 304 304l |
|---|---|
| Cấp | sê-ri 300, 316 |
| Loại | Đĩa |
| Bề mặt hoàn thiện | 2B BÁ |
| Chiều rộng | 600mm~1500mm, 1000/1219/1500/1800/2000mmof 316L không gỉ |
| Tên sản phẩm | 316 tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Cấp | sê-ri 300, 316 |
| Tiêu chuẩn | JIS |
| Bề mặt hoàn thiện | 2B BÁ |
| Chiều rộng | 600mm~1500mm, 1000/1219/1500/1800/2000mmof 316L không gỉ |
| Mục | 0.2mm-12mm tấm thép không gỉ / cuộn dây |
|---|---|
| Cấp | sê-ri 300, 316 |
| Loại | Bảng thép, Bảng hình dáng |
| Bề mặt hoàn thiện | 2B BÁ |
| Chiều rộng | 600mm~1500mm, 1000/1219/1500/1800/2000mmof 316L không gỉ |
| Surface Finish | 2B, BA, No.1, No.4, HL, 8K |
|---|---|
| Material | Stainless Steel |
| Width | 1000mm-2000mm |
| Surface Treatment | Hot Rolled |
| Thickness | 0.3mm-50mm |
| Tên sản phẩm | 310S 309S tấm thép không gỉ cán lạnh |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | JIS AISI ASTM |
| Sức chịu đựng | 1% |
| Bề mặt | 2B BÀ HL 8K |
| Chiều dài | 1M-6M hoặc tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Tấm thép không gỉ 316l |
|---|---|
| lớp thép | 301, 310S, 316Ti, 316L, 316, 314, 304, 304L |
| Xét bề mặt | 2B |
| Độ dày | Tiêu chuẩn |
| Chiều dài | 1000-6000mm |
| Tên | Cuộn / dải thép không gỉ |
|---|---|
| Lớp | Sê-ri 200, 300 |
| Chiều dài | Yêu cầu khách hàng |
| Bề rộng | 100-2000mm, 100-2000mm |
| Bề mặt hoàn thiện | 2D |