| vật liệu | Thép không gỉ |
|---|---|
| Bờ rìa | Mill Edge, Slit Edge |
| Cấp | 201, 304/304L, 316L, 430, 409L, v.v. |
| Chiều dài | 1000mm-6000mm |
| giấy chứng nhận | ISO, SGS, BV, v.v. |
| Chiều rộng | 1000mm-2000mm |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Bờ rìa | Cạnh khe, cạnh Mill |
| MOQ | 20 tấn |
| Gói | Gói đi biển xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Package | Standard Export Sea-worthy Packing |
|---|---|
| MOQ | 1 Ton |
| Thickness | 0.1mm-3.0mm |
| Width | 10mm-2000mm |
| Certificate | ISO, SGS, BV |
| Bưu kiện | Tiêu chuẩn xuất khẩu đường biển xứng đáng đóng gói |
|---|---|
| Processing | Cold Rolled, Hot Rolled |
| Thickness | 0.1mm-3.0mm |
| Delivery | Within 10-15 Working Days |
| Payment | T/T, L/C,etc |
| Tiêu chuẩn | ASTM, JIS, EN, GB |
|---|---|
| Cấp | 201, 202, 304, 304L, 316, 316L, 310S, 321, 410, 420, 430, 904L |
| Chiều rộng | 10mm-2000mm |
| Sự chi trả | T/T, L/C, v.v. |
| gói | Tiêu chuẩn xuất khẩu đường biển xứng đáng đóng gói |
| gói | Tiêu chuẩn xuất khẩu đường biển xứng đáng đóng gói |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ASTM, JIS, EN, GB |
| Sự chi trả | T/T, L/C, v.v. |
| Cấp | 201, 202, 304, 304L, 316, 316L, 310S, 321, 410, 420, 430, 904L |
| xử lý | Cán nguội, Cán nóng |
| tên | Bảng thép không gỉ 304N |
|---|---|
| Cấp | sê-ri 300, 316 |
| Loại | Đĩa |
| Ứng dụng | trang trí |
| Chiều rộng | 600mm~1500mm, 1000/1219/1500/1800/2000mmof 316L không gỉ |
| Material | Stainless Steel |
|---|---|
| Thickness | 0.3mm-50mm |
| Edge | Slit Edge, Mill Edge |
| Package | Standard Export Seaworthy Package |
| Width | 1000mm-2000mm |
| Mục | Bàn chải hoàn thiện tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Thể loại | Sê-ri 200, 300 |
| Chiều dài | Yêu cầu khách hàng |
| Chiều rộng | 100-2000mm, 100-2000mm |
| Bề mặt | 2B/BA/NO.1/8K Hoặc Theo yêu cầu của khách hàng |
| Tên sản phẩm | Bảng/bảng thép không gỉ 8K |
|---|---|
| Cấp | sê-ri 300, 316 |
| Chiều dài | như yêu cầu |
| Sức chịu đựng | ±1% |
| Chiều rộng | 600mm~1500mm, 1000/1219/1500/1800/2000mmof 316L không gỉ |