| Chiều rộng | 1000mm-2000mm |
|---|---|
| Bờ rìa | Mill Edge, Slit Edge |
| Bề mặt hoàn thiện | cán nguội |
| xử lý bề mặt | 2B, BA, HL, 8K, số 4, v.v. |
| Chính sách thanh toán | T / T, L / C, v.v. |
| Chiều rộng | 1000mm-2000mm |
|---|---|
| MOQ | 20 tấn |
| Bờ rìa | Cạnh khe, cạnh Mill |
| xử lý bề mặt | cán nóng |
| độ dày | 3mm-50mm |
| xử lý bề mặt | cán nóng |
|---|---|
| Gói | Gói đi biển xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Ứng dụng | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, v.v. |
| Bờ rìa | Cạnh khe, cạnh Mill |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Length | 1000mm-6000mm |
|---|---|
| Standard | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| Grade | 201, 304/304L, 316L, 430, 409L Etc. |
| Payment Term | T/T, L/C, Etc. |
| Material | Stainless Steel |
| độ dày | 3mm-50mm |
|---|---|
| Bờ rìa | Cạnh khe, cạnh Mill |
| Gói | Gói đi biển xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Chiều rộng | 1000mm-2000mm |
| Ứng dụng | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, v.v. |
| Payment Term | T/T, L/C, Etc. |
|---|---|
| Width | 1000mm-2000mm |
| Grade | 201, 304/304L, 316L, 430, 409L Etc. |
| Length | 1000mm-6000mm |
| Edge | Mill Edge, Slit Edge |
| bưu kiện | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| MOQ | 20 tấn |
| Bờ rìa | Mill Edge, Slit Edge |
| xử lý bề mặt | 2B, BA, HL, 8K, số 4, v.v. |
| Ứng dụng | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, v.v. |
| độ dày | 0,2mm-3,0mm |
|---|---|
| Bờ rìa | Mill Edge, Slit Edge |
| xử lý bề mặt | 2B, BA, HL, 8K, số 4, v.v. |
| Chính sách thanh toán | T / T, L / C, v.v. |
| Ứng dụng | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, v.v. |
| Surface Treatment | Hot Rolled |
|---|---|
| Surface Finish | 2B, BA, No.1, No.4, HL, 8K |
| Standard | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, GB |
| MOQ | 1 Ton |
| Package | Standard Export Seaworthy Package |
| Surface Finish | 2B, BA, No.1, No.4, HL, 8K |
|---|---|
| Application | Construction, Decoration, Industry, Etc. |
| Edge | Slit Edge, Mill Edge |
| Length | 1000mm-6000mm |
| Material | Stainless Steel |