| Tên sản phẩm | Tấm / tấm thép không gỉ 304 304l |
|---|---|
| Cấp | sê-ri 300, 316 |
| Loại | Đĩa |
| Bề mặt hoàn thiện | 2B BÁ |
| Chiều rộng | 600mm~1500mm, 1000/1219/1500/1800/2000mmof 316L không gỉ |
| Sản phẩm | ASTM 310s tấm thép không gỉ |
|---|---|
| lớp thép | 301L, S30815, 301, 304N, 310S, S32305, 410, 204C3 |
| Loại | Đĩa |
| Bề mặt hoàn thiện | 2B BÁ |
| Chiều rộng | 600mm~1500mm, 1000/1219/1500/1800/2000mmof 316L không gỉ |
| Kỹ thuật | Cán nguội Cán nóng |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Mẫu | Đường chân tóc, Gương, Khắc, Dập nổi, v.v. |
| Bờ rìa | Mill Edge, Slit Edge |
| xử lý bề mặt | Đánh bóng, chải, vv |
| Chiều rộng | 1000mm-1500mm |
|---|---|
| Ứng dụng | Trang trí Nội/Ngoại thất, Thang máy, Nhà bếp, v.v. |
| Kỹ thuật | Cán nguội Cán nóng |
| Chiều dài | 1000mm-6000mm |
| Hình dạng | Hình vuông, hình chữ nhật, hình tròn, v.v. |
| Bề mặt hoàn thiện | 2B |
|---|---|
| Hình dạng | Hình vuông, hình chữ nhật, hình tròn, v.v. |
| Chiều dài | 1000mm-6000mm |
| Kiểu | Đĩa |
| Sức chịu đựng | ±1% |
| Ứng dụng | Tấm tấm cuộn dải lá |
|---|---|
| Bề mặt hoàn thiện | cán nóng |
| Sức chịu đựng | ±1% |
| Bờ rìa | Mill Edge, Slit Edge |
| Loại | Đĩa |
| Bề mặt hoàn thiện | 2B |
|---|---|
| xử lý bề mặt | Đánh bóng, chải, vv |
| Sức chịu đựng | ±1% |
| Bưu kiện | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Màu sắc | Bạc, Vàng, Vàng hồng, Đồng, Đen, Xanh lam, v.v. |
|---|---|
| Mẫu | Đường chân tóc, Gương, Khắc, Dập nổi, v.v. |
| Bưu kiện | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Bề mặt hoàn thiện | 2B |
| xử lý bề mặt | Đánh bóng, chải, vv |
| Bưu kiện | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| độ dày | 0,3mm-3,0mm |
| Mẫu | Đường chân tóc, Gương, Khắc, Dập nổi, v.v. |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Bề mặt hoàn thiện | 2B |
| độ dày | 3mm-50mm |
|---|---|
| xử lý bề mặt | cán nóng |
| Tiêu chuẩn | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, GB |
| Chiều rộng | 1000mm-2000mm |
| Bờ rìa | Cạnh khe, cạnh Mill |