| Ứng dụng | Tấm tấm cuộn dải lá |
|---|---|
| Kết thúc. | 2B |
| Bờ rìa | Mill Edge, Slit Edge |
| Loại | Đĩa |
| Chiều dài | 1000mm-6000mm, tùy chỉnh |
| Certificate | ISO, SGS, BV, Etc. |
|---|---|
| Payment Term | T/T, L/C, Etc. |
| Grade | 201, 304/304L, 316L, 430, 409L Etc. |
| Surface Treatment | 2B, BA, HL, 8K, No.4, Etc. |
| Package | Standard Export Package |
| Length | 1000mm-6000mm |
|---|---|
| Thickness | 0.3mm-50mm |
| Surface Treatment | Hot Rolled |
| Material | Stainless Steel |
| Width | 1000mm-2000mm |
| Package | Standard Export Seaworthy Package |
|---|---|
| Surface Finish | 2B, BA, No.1, No.4, HL, 8K |
| Edge | Slit Edge, Mill Edge |
| Length | 1000mm-6000mm |
| Surface Treatment | Hot Rolled |
| Tên | Thép cuộn mạ kẽm Dx52d |
|---|---|
| Cấp | DX51D SGCC |
| độ cứng | Trung bình cứng |
| lớp áo | Z30-Z40, zn |
| Sự chỉ rõ | 650-1500MM |
| xử lý bề mặt | 2B, BA, HL, 8K, số 4, v.v. |
|---|---|
| Cấp | 201, 304/304L, 316L, 430, 409L, v.v. |
| giấy chứng nhận | ISO, SGS, BV, v.v. |
| Tiêu chuẩn | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| Chiều dài | 1000mm-6000mm |
| Bề mặt hoàn thiện | cán nguội |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| độ dày | 0,2mm-3,0mm |
| bưu kiện | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Chính sách thanh toán | T / T, L / C, v.v. |
| kéo dài | 12-30% |
|---|---|
| MOQ | 25 tấn |
| lấp lánh | Thường, Không, Lớn |
| độ dày | 0,3-3,0mm |
| Việc mạ kẽm | 30-275g/m2 |
| tên sản phẩm | Tấm thép không gỉ 316Ti |
|---|---|
| Cấp | sê-ri 300, 316 |
| Loại | Đĩa |
| Sức chịu đựng | ±1% |
| Chiều rộng | 600mm~1500mm, 1000/1219/1500/1800/2000mmof 316L không gỉ |
| Tên sản phẩm | 201 316 Bảng thép không gỉ cán lạnh |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | JIS AISI ASTM |
| Chất lượng | Chất lượng cao. |
| độ dày | 0,3-200mm hoặc tùy chỉnh |
| Chiều dài | 1M-6M hoặc tùy chỉnh |