| Sản phẩm | cuộn thép không gỉ 317L |
|---|---|
| Lớp | Sê-ri 200, 300 |
| Chiều dài | Yêu cầu khách hàng |
| Bề rộng | 100-2000mm, 100-2000mm |
| Bề mặt hoàn thiện | BA/2B/SỐ 1/SỐ 3/SỐ 4/SB/Đánh bóng |
| Tên sản phẩm | Tôn mạ kẽm CD01 |
|---|---|
| lớp phủ Zn | 0,13-0,8 mm là 30-150 g/m2 |
| Cấp | SGCC/CGCC/DX51D |
| lớp áo | Z10-Z29 |
| độ dày | 0,4-4,0mm |
| Sản phẩm | C2680 mờ mịt |
|---|---|
| Số mô hình | C10200 C10300 C11000 C12000 T1 T3 |
| Vật liệu | Đồng |
| Màu sắc | màu đồng |
| Hình dạng | Tấm, tấm/cuộn |
| tên | Bảng đồng DHP |
|---|---|
| Số mô hình | C10200 C10300 C11000 C12000 T1 T3 |
| Vật liệu | Đồng thau, ASTM/AISI/SGCC/CGCC/TDC51DZM/TDC52DTS |
| Thể loại | đồng |
| Hình dạng | Tấm, tấm/cuộn |
| tên | Tấm đồng thau C27000 |
|---|---|
| Số mô hình | C10200 C10300 C11000 C12000 T1 T3 |
| Vật liệu | Đồng |
| Thể loại | đồng |
| Hình dạng | Đĩa |
| tên sản phẩm | Tấm đồng thau T2 |
|---|---|
| Số mô hình | C10200 C10300 C11000 C12000 T1 T3 |
| Màu sắc | Màu vàng |
| Thể loại | đồng |
| Loại | tấm đồng |
| Tên sản phẩm | c2680 Bảng đồng |
|---|---|
| Số mô hình | C10200 C10300 C11000 C12000 T1 T3 |
| Chiều rộng | 500-2000mm, hoặc theo yêu cầu |
| Thể loại | C2680, C2800, C3604, C2600 |
| Hình dạng | Tấm, tấm/cuộn |
| Tên sản phẩm | Tấm tôn Galvalume |
|---|---|
| Tính năng | Cường độ cao |
| lớp áo | Galvalume |
| độ dày | 0,12-1,2mm |
| Chiều dài | 6-12m hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Mục | Thép cuộn mạ kẽm SS400 |
|---|---|
| Lớp | DX51D, DX52D, DX53D, SGCC |
| Độ cứng | Khó giữa |
| lớp áo | Z30-Z40, zn |
| Ứng dụng đặc biệt | Thép cuộn cường độ cao |
| Mục | Thép cuộn mạ kẽm SGCH |
|---|---|
| Cấp | DX51D,DX52D,DX53D,SGCC |
| lớp áo | Z30-Z40 |
| Dịch vụ xử lý | Hàn, Đấm, Cắt, Uốn |
| Tiêu chuẩn | JIS |