| การใช้งาน | ผนังแผ่น โคลิป สเตนฟอยล์ |
|---|---|
| จบซะ | 2B |
| ขอบ | Mill Edge, Slit Edge |
| ประเภท | จาน |
| ความยาว | 1,000 มม. - 6,000 มม. ปรับแต่งได้ |
| Certificate | ISO, SGS, BV, Etc. |
|---|---|
| Payment Term | T/T, L/C, Etc. |
| Grade | 201, 304/304L, 316L, 430, 409L Etc. |
| Surface Treatment | 2B, BA, HL, 8K, No.4, Etc. |
| Package | Standard Export Package |
| Length | 1000mm-6000mm |
|---|---|
| Thickness | 0.3mm-50mm |
| Surface Treatment | Hot Rolled |
| Material | Stainless Steel |
| Width | 1000mm-2000mm |
| Package | Standard Export Seaworthy Package |
|---|---|
| Surface Finish | 2B, BA, No.1, No.4, HL, 8K |
| Edge | Slit Edge, Mill Edge |
| Length | 1000mm-6000mm |
| Surface Treatment | Hot Rolled |
| ชื่อ | ม้วนเหล็กชุบสังกะสี Dx52d |
|---|---|
| ระดับ | DX51D SGCC |
| ความแข็ง | มิดฮาร์ด |
| การเคลือบผิว | Z30-Z40, zn |
| ข้อมูลจำเพาะ | 650-1500MM |
| การรักษาพื้นผิว | 2B, BA, HL, 8K, No.4 เป็นต้น |
|---|---|
| ระดับ | 201, 304/304L, 316L, 430, 409L เป็นต้น |
| ใบรับรอง | ISO, SGS, BV ฯลฯ |
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ความยาว | 1000mm-6000mm |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว | รีดเย็น |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ความหนา | 0.2mm-3.0mm |
| บรรจุุภัณฑ์ | แพ็คเกจส่งออกมาตรฐาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |
| การยืดตัว | 12-30% |
|---|---|
| MOQ | 25MT |
| แพรวพราว | ปกติ, ศูนย์, ใหญ่ |
| ความหนา | 0.3-3.0มม |
| เคลือบสังกะสี | 30-275ก./ตร.ม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แผ่นเหล็กสแตนเลส 316Ti |
|---|---|
| ระดับ | 300 ซีรีส์ 316 |
| ประเภท | จาน |
| ความอดทน | ± 1% |
| ความกว้าง | 600 มม. ~ 1500 มม., 1000/1219/1500/1800/2000 มม. ของสแตนเลส 316L |
| ชื่อสินค้า | 201 316 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น |
|---|---|
| มาตรฐาน | JIS AISI ASTM |
| คุณภาพ | คุณภาพดี ยอมรับ |
| ความหนา | 0.3-200 มม. หรือกำหนดเอง |
| ความยาว | 1M-6M หรือตามความต้องการ |