| Tên sản phẩm | Cuộn Inox 304 |
|---|---|
| Kiểu | Đĩa |
| Sức chịu đựng | ±1% |
| độ dày | 0,3-200mm hoặc tùy chỉnh |
| Chiều dài | 0,2-6,0mm |
| Tên sản phẩm | Các loại tấm thép không gỉ khác nhau |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | JIS AISI ASTM |
| Ứng dụng | Khuôn & Khuôn, Tấm tàu, Tấm nồi hơi, Tấm container, Tấm mặt bích |
| Độ dày | 0,3-200mm hoặc tùy chỉnh |
| Chiều dài | 0,2-6,0mm |
| Tên sản phẩm | cuộn thép không gỉ |
|---|---|
| Lớp | Sê-ri 200, 300 |
| Chiều dài | Yêu cầu khách hàng |
| Bề rộng | 100-2000mm, 100-2000mm |
| Đăng kí | Ngành công nghiệp |
| tên | cuộn dây thép không gỉ 0,3mm |
|---|---|
| Thể loại | Sê-ri 200, 300 |
| Chiều dài | Yêu cầu khách hàng |
| Chiều rộng | 100-2000mm, 100-2000mm |
| Màu sắc | Màu sắc tự nhiên |
| Tên | Cuộn dây thép không gỉ 0.4mm dc01 |
|---|---|
| Lớp | Dòng 200, 300 |
| Độ dày | 0,15-120mm, v.v. |
| Bề rộng | 100-2000mm, 100-2000mm |
| Thời gian giao hàng | Trong vòng 7 ngày |
| tên | Bàn chải cuộn thép không gỉ |
|---|---|
| Thể loại | Sê-ri 200, 300 |
| Chiều dài | Yêu cầu khách hàng |
| Chiều rộng | 100-2000mm, 100-2000mm |
| Ứng dụng | Vật liệu xây dựng, nội thất |
| Tên | Cuộn dây inox 0.4mm dc01 |
|---|---|
| Cấp | Sê-ri 200, 300 |
| độ dày | 0,15-120mm, v.v. |
| Chiều rộng | 100-2000mm, 100-2000mm |
| Bề mặt | Mill Kết thúc / Hairline Kết thúc |
| tên | cuộn thép không gỉ |
|---|---|
| Thể loại | Sê-ri 200, 300 |
| Chiều dài | Yêu cầu khách hàng |
| Chiều rộng | 100-2000mm, 100-2000mm |
| Độ dày | Tùy chỉnh, 0,3 - 3mm |
| Tên Pprduct | Cuộn dây không gỉ chải 0,8mm |
|---|---|
| Độ dày | Tấm cán nguội 2B(0.1-8.0MM)Tấm cán nóng SỐ 1 |
| Chiều rộng | 1000mm/1219mm/1500mm/kích thước tùy chỉnh |
| Số mô hình | Đông Mạnh-1000 |
| Ứng dụng | Vật liệu xây dựng, nội thất |
| Mục | Cuộn dây thép không gỉ vàng 8K |
|---|---|
| Thể loại | Sê-ri 200, 300 |
| Chiều dài | Yêu cầu khách hàng |
| Chiều rộng | 100-2000mm, 100-2000mm |
| Ứng dụng | Vật liệu xây dựng, nội thất |