| tên | Cuộn dây thép không gỉ có độ chính xác cao |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | AiSi, ASTM, DIN, JIS,GB,EN |
| Chiều dài | Yêu cầu khách hàng |
| Chiều rộng | 100-2000mm, 100-2000mm |
| Ứng dụng | Vật liệu xây dựng, nội thất |
| tên | Cuộn dây inox 0.4mm dc01 |
|---|---|
| Thể loại | Sê-ri 200, 300 |
| Độ dày | 0,15-120mm, v.v. |
| Chiều rộng | 100-2000mm, 100-2000mm |
| Thời gian giao hàng | trong vòng 7 ngày |
| Tên | Cuộn dây thép không gỉ 304l |
|---|---|
| Lớp | Sê-ri 200, 300 |
| Chiều dài | Yêu cầu khách hàng |
| Bề rộng | 100-2000mm, 100-2000mm |
| Bề mặt hoàn thiện | 2D |
| tên | Cuộn dây thép không gỉ AISI 314 316l |
|---|---|
| Thể loại | Sê-ri 200, 300 |
| Chiều dài | Yêu cầu khách hàng |
| Chiều rộng | 100-2000mm, 100-2000mm |
| Ứng dụng | Vật liệu xây dựng, nội thất |
| tên | Tấm Inox 304 304l |
|---|---|
| Thể loại | Sê-ri 200, 300 |
| Chiều dài | Yêu cầu khách hàng |
| Chiều rộng | 100-2000mm, 100-2000mm |
| Xét bề mặt | 2D |
| Tên sản phẩm | Thép tấm Galvalume |
|---|---|
| Ứng dụng | Bản mẫu |
| Cấp | SGCC/CGCC/DX51D |
| tráng | Z121-Z180 |
| độ dày | 0,4-4,0mm |
| tên | cuộn dây thép không gỉ 1,5mm |
|---|---|
| Thể loại | Sê-ri 200, 300 |
| Chiều dài | Yêu cầu khách hàng |
| Chiều rộng | 100-2000mm, 100-2000mm |
| Ứng dụng | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
| tên | 2B kết thúc cuộn cuộn thép không gỉ cán lạnh |
|---|---|
| Thể loại | Sê-ri 200, 300 |
| Chiều dài | Yêu cầu khách hàng |
| Chiều rộng | 100-2000mm, 100-2000mm |
| Ứng dụng | Vật liệu xây dựng, nội thất |
| tên | Vòng cuộn thép không gỉ cán lạnh |
|---|---|
| Thể loại | Sê-ri 200, 300 |
| Chiều dài | Yêu cầu khách hàng |
| Chiều rộng | 100-2000mm, 100-2000mm |
| Kỹ thuật | Cán nóng / Cán nguội |
| Chiều dài | 1000mm-6000mm |
|---|---|
| Kiểu | Đĩa |
| xử lý bề mặt | Đánh bóng, chải, vv |
| Kỹ thuật | Cán nguội Cán nóng |
| Bề mặt hoàn thiện | 2B |