| Kỹ thuật | Cán nguội Cán nóng |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Sức chịu đựng | ±1% |
| Chiều dài | 1000mm-6000mm |
| Màu sắc | Bạc, Vàng, Vàng hồng, Đồng, Đen, Xanh lam, v.v. |
| Bưu kiện | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Bề mặt hoàn thiện | 2B |
| Chiều rộng | 1000mm-1500mm |
| độ dày | 0,3mm-3,0mm |
| Tên sản phẩm | Tấm thép không gỉ cán nóng |
|---|---|
| Cấp | sê-ri 300, 316 |
| Loại | Tấm vẽ |
| Bề mặt hoàn thiện | 2B, BA, HL, 8K hoặc tùy chỉnh. |
| Chiều rộng | 600mm~1500mm, 1000/1219/1500/1800/2000mmof 316L không gỉ |
| Tên sản phẩm | 2507 Bảng thép không gỉ |
|---|---|
| Cấp | sê-ri 300, 316 |
| Chiều dài | 2000-6000mm (các kích thước khác có sẵn) |
| Bề mặt hoàn thiện | 2B BÁ |
| Chiều rộng | 600mm~1500mm, 1000/1219/1500/1800/2000mmof 316L không gỉ |
| Tên sản phẩm | tấm thép không gỉ gương 347 |
|---|---|
| Cấp | sê-ri 300, 316 |
| Xử lý1 | cắt |
| Bề mặt hoàn thiện | 2B BÁ |
| Chiều rộng | 600mm~1500mm, 1000/1219/1500/1800/2000mmof 316L không gỉ |
| Sản phẩm | Tấm thép không gỉ cán nguội |
|---|---|
| Số mô hình | 304, 304l,316, 316l,321...v.v. |
| Loại | Đĩa |
| Ứng dụng | đồ dùng bếp, công nghiệp, kiến trúc, trang trí |
| Chiều rộng | 600mm~1500mm, 1000/1219/1500/1800/2000mmof 316L không gỉ |
| Tên sản phẩm | AISI 304l tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Cấp | sê-ri 300, 316 |
| Loại | Đĩa |
| Bề mặt hoàn thiện | 2B BÁ |
| Chiều rộng | 600mm~1500mm, 1000/1219/1500/1800/2000mmof 316L không gỉ |
| tên | 304 316 thép không gỉ cán lạnh |
|---|---|
| Cấp | sê-ri 300, 316 |
| Loại | Đĩa |
| Chiều dài | 1000mm-3000mm |
| Chiều rộng | 600mm~1500mm, 1000/1219/1500/1800/2000mmof 316L không gỉ |
| Sản phẩm | Bảng mô hình thép không gỉ |
|---|---|
| Cấp | sê-ri 300, 316 |
| Ứng dụng | Đơn vị thiết bị điện, Nhà máy điện, v.v., Thiết bị điện |
| Bề mặt hoàn thiện | 2B BÁ |
| Chiều rộng | 600mm~1500mm, 1000/1219/1500/1800/2000mmof 316L không gỉ |
| Tên sản phẩm | Tấm / tấm thép không gỉ 304 304l |
|---|---|
| Cấp | sê-ri 300, 316 |
| Loại | Đĩa |
| Bề mặt hoàn thiện | 2B BÁ |
| Chiều rộng | 600mm~1500mm, 1000/1219/1500/1800/2000mmof 316L không gỉ |