| ความกว้าง | 1000mm-2000mm |
|---|---|
| ขอบ | Mill Edge, Slit Edge |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว | รีดเย็น |
| การรักษาพื้นผิว | 2B, BA, HL, 8K, No.4 เป็นต้น |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |
| ความกว้าง | 1000mm-2000mm |
|---|---|
| MOQ | 20MT |
| ขอบ | ขอบร่อง, ขอบโรงสี |
| การรักษาพื้นผิว | รีดร้อน |
| ความหนา | 3mm-50mm |
| การรักษาพื้นผิว | รีดร้อน |
|---|---|
| แพ็คเกจ | แพ็คเกจเดินเรือมาตรฐานส่งออก |
| การใช้งาน | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
| ขอบ | ขอบร่อง, ขอบโรงสี |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| Length | 1000mm-6000mm |
|---|---|
| Standard | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| Grade | 201, 304/304L, 316L, 430, 409L Etc. |
| Payment Term | T/T, L/C, Etc. |
| Material | Stainless Steel |
| ความหนา | 3mm-50mm |
|---|---|
| ขอบ | ขอบร่อง, ขอบโรงสี |
| แพ็คเกจ | แพ็คเกจเดินเรือมาตรฐานส่งออก |
| ความกว้าง | 1000mm-2000mm |
| การใช้งาน | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
| Payment Term | T/T, L/C, Etc. |
|---|---|
| Width | 1000mm-2000mm |
| Grade | 201, 304/304L, 316L, 430, 409L Etc. |
| Length | 1000mm-6000mm |
| Edge | Mill Edge, Slit Edge |
| บรรจุุภัณฑ์ | แพ็คเกจส่งออกมาตรฐาน |
|---|---|
| ขั้นต่ำ | 20 ตัน |
| ขอบ | Mill Edge, Slit Edge |
| การรักษาพื้นผิว | 2B, BA, HL, 8K, No.4 เป็นต้น |
| แอปพลิเคชัน | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
| ความหนา | 0.2mm-3.0mm |
|---|---|
| ขอบ | Mill Edge, Slit Edge |
| การรักษาพื้นผิว | 2B, BA, HL, 8K, No.4 เป็นต้น |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |
| แอปพลิเคชัน | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
| Surface Treatment | Hot Rolled |
|---|---|
| Surface Finish | 2B, BA, No.1, No.4, HL, 8K |
| Standard | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, GB |
| MOQ | 1 Ton |
| Package | Standard Export Seaworthy Package |
| Surface Finish | 2B, BA, No.1, No.4, HL, 8K |
|---|---|
| Application | Construction, Decoration, Industry, Etc. |
| Edge | Slit Edge, Mill Edge |
| Length | 1000mm-6000mm |
| Material | Stainless Steel |