| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ขดลวดสแตนเลส 304 |
|---|---|
| พิมพ์ | จาน |
| ความอดทน | ± 1% |
| ความหนา | 0.3-200 มม. หรือกำหนดเอง |
| ความยาว | 0.2-6.0มม |
| ชื่อสินค้า | ประเภท ต่าง ๆ ของ แผ่น เหล็ก ไม่ เหล็ก |
|---|---|
| มาตรฐาน | JIS AISI ASTM |
| การใช้งาน | แม่พิมพ์ & Dies, Ship Plate, Boiler Plate, Container Plate, Flange Plate |
| ความหนา | 0.3-200 มม. หรือกำหนดเอง |
| ความยาว | 0.2-6.0มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ขดลวดสแตนเลส |
|---|---|
| ระดับ | ซีรีส์ 200 ,300 |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า |
| ความกว้าง | 100-2000มม., 100-2000มม |
| แอปพลิเคชัน | อุตสาหกรรม |
| ชื่อ | คอยล์สแตนเลส 0.3 มม |
|---|---|
| เกรด | ซีรีส์ 200 ,300 |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า |
| ความกว้าง | 100-2000มม., 100-2000มม |
| สี | สีธรรมชาติ |
| ชื่อ | ขดลวดสแตนเลส 0.4mm dc01 |
|---|---|
| ระดับ | 200 ,300 ซีรีส์ |
| ความหนา | 0.15-120 มม. เป็นต้น |
| ความกว้าง | 100-2000mm, 100-2000mm |
| เวลาการส่งมอบ | ภายใน 7 วัน |
| ชื่อ | แปรงคอยล์สแตนเลส |
|---|---|
| เกรด | ซีรีส์ 200 ,300 |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า |
| ความกว้าง | 100-2000มม., 100-2000มม |
| การใช้งาน | วัสดุก่อสร้าง เฟอร์นิเจอร์ |
| ชื่อ | ขดลวดสแตนเลส 0.4 มม. dc01 |
|---|---|
| ระดับ | ซีรีส์ 200 ,300 |
| ความหนา | 0.15-120 มม. เป็นต้น |
| ความกว้าง | 100-2000มม., 100-2000มม |
| พื้นผิว | เสร็จสิ้นโรงสี / เสร็จสิ้นเส้นผม |
| ชื่อ | ขดลวดสแตนเลส |
|---|---|
| เกรด | ซีรีส์ 200 ,300 |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า |
| ความกว้าง | 100-2000มม., 100-2000มม |
| ความหนา | ปรับแต่ง, 0.3 - 3 มิลลิเมตร |
| ชื่อ ปรดัก | คอยล์สแตนเลสปัดเงา 0.8 มม |
|---|---|
| ความหนา | แผ่นรีดเย็น 2B(0.1-8.0MM) แผ่นรีดร้อน NO.1 |
| ความกว้าง | 1,000 มม. / 1219 มม. / 1500 มม. / ขนาดที่กำหนดเอง |
| หมายเลขรุ่น | ตงเหมิง-1000 |
| การใช้งาน | วัสดุก่อสร้าง เฟอร์นิเจอร์ |
| รายการ | คอยล์สแตนเลสทอง 8K |
|---|---|
| เกรด | ซีรีส์ 200 ,300 |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า |
| ความกว้าง | 100-2000มม., 100-2000มม |
| การใช้งาน | วัสดุก่อสร้าง เฟอร์นิเจอร์ |