| เทคนิค | รีดเย็นรีดร้อน |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| ความอดทน | ± 1% |
| ความยาว | 1000mm-6000mm |
| สี | เงิน, ทอง, โรสโกลด์, บรอนซ์, ดำ, น้ำเงิน, ฯลฯ |
| บรรจุุภัณฑ์ | แพ็คเกจส่งออกมาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว | 2B |
| ความกว้าง | 1000mm-1500mm |
| ความหนา | 0.3mm-3.0mm |
| ชื่อสินค้า | แผ่นสแตนเลสรีดร้อน |
|---|---|
| ระดับ | 300 ซีรีส์ 316 |
| ประเภท | แผ่นวาด |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว | 2B,BA,HL,8K หรือตามต้องการ |
| ความกว้าง | 600 มม. ~ 1500 มม., 1000/1219/1500/1800/2000 มม. ของสแตนเลส 316L |
| ชื่อสินค้า | แผ่นเหล็กสแตนเลสกระจก 347 |
|---|---|
| ระดับ | 300 ซีรีส์ 316 |
| การแปรรูป | ตัด |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว | 2B ปริญญาตรี |
| ความกว้าง | 600 มม. ~ 1500 มม., 1000/1219/1500/1800/2000 มม. ของสแตนเลส 316L |
| ผลิตภัณฑ์ | แผ่นสแตนเลสรีดเย็น |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | 304304l316316l321เป็นต้น |
| ประเภท | จาน |
| การใช้งาน | อุปกรณ์ครัว อุตสาหกรรม สถาปัตยกรรม ตกแต่ง |
| ความกว้าง | 600 มม. ~ 1500 มม., 1000/1219/1500/1800/2000 มม. ของสแตนเลส 316L |
| ชื่อสินค้า | 2507 พล็อต/แผ่นเหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| ระดับ | 300 ซีรีส์ 316 |
| ความยาว | 2000-6000mm (มีขนาดอื่น) |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว | 2B ปริญญาตรี |
| ความกว้าง | 600 มม. ~ 1500 มม., 1000/1219/1500/1800/2000 มม. ของสแตนเลส 316L |
| ชื่อสินค้า | แผ่น/แผ่นเหล็กไร้ขัด AISI 304l |
|---|---|
| ระดับ | 300 ซีรีส์ 316 |
| ประเภท | จาน |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว | 2B ปริญญาตรี |
| ความกว้าง | 600 มม. ~ 1500 มม., 1000/1219/1500/1800/2000 มม. ของสแตนเลส 316L |
| ชื่อ | 304 316 เหล็กไร้สแตนเลสม้วนเย็น |
|---|---|
| ระดับ | 300 ซีรีส์ 316 |
| ประเภท | จาน |
| ความยาว | 1000mm-3000mm |
| ความกว้าง | 600 มม. ~ 1500 มม., 1000/1219/1500/1800/2000 มม. ของสแตนเลส 316L |
| ผลิตภัณฑ์ | พล็อตแบบเหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| ระดับ | 300 ซีรีส์ 316 |
| การใช้งาน | หน่วยอุปกรณ์ไฟฟ้า, โรงไฟฟ้า ฯลฯ, อุปกรณ์ไฟฟ้า |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว | 2B ปริญญาตรี |
| ความกว้าง | 600 มม. ~ 1500 มม., 1000/1219/1500/1800/2000 มม. ของสแตนเลส 316L |
| ชื่อสินค้า | 304 304l โผ่น/แผ่นเหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| ระดับ | 300 ซีรีส์ 316 |
| ประเภท | จาน |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว | 2B ปริญญาตรี |
| ความกว้าง | 600 มม. ~ 1500 มม., 1000/1219/1500/1800/2000 มม. ของสแตนเลส 316L |